Keywords [ carbide rotary burr set ] match 84 các sản phẩm.
Bộ 10 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với nhiều kết hợp răng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M SF/SL-4M ST/SB-5M IN/SA-5M DM/SG-5M AL/SF-5M DM/SC-5M SK/SC-5M AL/SM-5M DM/SM-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ mũi khoan xoắn cacbua đa hình dạng, đa răng, phủ AlTiN cho công việc kim loại nói chung
| Người mẫu: | SF-5M SK/SL-4M AL/SB-5M IN/SC-5M SC/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế đa răng và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-2M CB/SC-2M CB/SG-2M ST/SM-5M IN/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/64/67mm |
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với cắt tỉa bằng kim cương và cắt nhôm để hoàn thiện đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M SF/SF-5M DM/SC-5M AL/SA-5M DM/SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Multi Material Roughing
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M AL/SA-5M AL/SC-5M DM/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với kết hợp răng đa dạng và cán 6mm cho nhiều loại vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M IN/SG-2M ST/SC-2M CB/SA-2M CB/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide đa răng với vật liệu carbide vonfram và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM/SG-5M SC/SG-3M AL/SM-5M DC/SE-5M DC/SH-5M AL/SH-5M DM/SH-5M SC/SB-5M IN/SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70/77mm |
8 phần AlTiN phủ Tungsten Carbide Rotary Burr Set với lựa chọn đa răng và 6mm Shank để tăng độ bền
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SG-5M DC/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
5 mảnh đa răng Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho các vật liệu khác nhau
| Người mẫu: | SM-5M ST/SL-4M ST/SE-5M DM/SG-5M DC/SF-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL/SL-4M SF/SG-5M DM/SB-5M ST/SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |