Keywords [ carbide rotary burr set ] match 84 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan carbide cắt đôi với cán 6mm cho gia công kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay composite 12mm, nhiều hình dạng, bộ kết hợp đa năng
| Người mẫu: | SA-5M DC,SB-5M SK, SC-5M DM,SF-5M AL,SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73MM |
Bộ 10 mũi khoan hợp kim vonfram với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho công việc kim loại nâng cao
| Người mẫu: | SM-5M DM,SG-5M SC,SM-5M SK,SM-5M DC,SE-5M DC,SF-5M AL,SH-5M DM,SH-5M SK,SB-5M SK,SF-5M INOX |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
5 phần Carbide Burr Kit với các hình dạng khác nhau trong vỏ nhựa bền và 6mm Shank
| Người mẫu: | SG-5M SF,SF-5M DM,SC-5M AL,SA-5M DM,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm, loại cắt đa năng cho nhiều ứng dụng kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/ SB-5M SK/ SB-5M ST/ SF-5M ST/ SF-5M AL/ SG-5M SF/ SM-5M DM/ SM-5M AL/ SE-5M AL/ SD-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/67/70mm |
SC-5M Ball Nose Aluminium Cut Carbide Burr - C12.72506AL cho chế biến kim loại mềm cong
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Solid Tungsten Carbide Burr Bits 3mm Nano Blue phủ với thiết kế bôi trơn nâng cao
| Người mẫu: | SA-41M DC,SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm/2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm/11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SD-5M Đầu Mài Mòn Carbide Hình Quả Bóng - Rãnh Đơn Thô cho Bề Mặt Cong và Gia Công Thô
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-5M Carbide Cylinder Rotary Burr - INOX Cut cho Stainless A12.72506 cho chế biến chung
| Người mẫu: | SA-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Nón SM-5M Thép Cắt Carbide - Gia Công Dốc và Lỗ Thép
| Người mẫu: | SM-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |