Tất cả các sản phẩm
Bộ 5 mũi khoan xoay composite 12mm, nhiều hình dạng, bộ kết hợp đa năng
| Người mẫu: | SA-5M DC,SB-5M SK, SC-5M DM,SF-5M AL,SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73MM |
Bộ Dũa Mài Carbide Hộp Đỏ Công Nghiệp 5 Chi Tiết Có Thể Tùy Chỉnh Cấp YG8
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn hợp kim chống ăn mòn, Vỏ màu xanh, Răng và hình dạng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SF/SG-2M ST/SM-5M DC/SC-2M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Các bộ đệm carbure đa năng cho các hoạt động mài mài mài kim loại chi tiết
| Người mẫu: | SA-5M DC, SA-5 DM, SC-5M DC, SF-5M DC, SA-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ mũi khoan xoay công nghiệp 12mm, cắt đôi, 10 chi tiết, bộ dụng cụ kim loại hạng nặng
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| Cắt: | đơn/đôi/nhôm/kim cương/thô/thép/đơn mịn cắt |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm và bộ nhiều hình dạng để làm sạch bavia và mài
| Người mẫu: | SG-5M SF,SC-5M AL,SF-5M AL,SA-5M SK,SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide cắt đôi với cán 6mm cho gia công kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua vonfram đường kính cắt 12,7mm với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL,SL-4M SF,SG-5M DM,SB-5M ST,SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Đặt 5 miếng Carbide Burr với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST,SG-5M DM,SH-5M AL,SC-5M AL,SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |