Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm và bộ nhiều hình dạng để làm sạch bavia và mài
| Người mẫu: | SG-5M SF,SC-5M AL,SF-5M AL,SA-5M SK,SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Phôi Mài Mòn Carbide YG8 Bạc Mạ Đồng Nguyên Chất với Đường Kính Cắt 12mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SL-4ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 12,7mm và vật liệu Tungsten Carbide cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoan xoắn carbide hình cây nhọn SG-3M với đường kính cắt 9.6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SD-5M AlTiN phủ nhôm cắt Carbide Burr cho nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SF-5M AlTiN phủ bằng kim cương cắt Carbide Burr cho vật liệu cứng với tuổi thọ công cụ kéo dài
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
AlTiN phủ một cắt Carbide Burr để hoàn thiện sạch trên kim loại
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SD-42ML3 Đường quay carbide cắt đơn với đường kính thân 3mm và chiều dài tổng thể 75mm cho khoang sâu
| Người mẫu: | SD-42ML3SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SF-5ML6 Mũi Khoét Lỗ Mở Rộng Cán Chính Xác Dụng Cụ Đặc Biệt Cho Lỗ Khuôn Sâu
| Người mẫu: | SF - 5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Mũi Khoét Lỗ Bi Carbide Cán Dài SD-5ML6 DC Mũi Khoét Lỗ Bi Chịu Mài Mòn Cao
| Người mẫu: | SD-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |