Tất cả các sản phẩm
Mũi khoan cacbua cán dài chịu nhiệt SH-5ML6 cho công việc cong
| Người mẫu: | SH-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 182mm |
Oval Long Shank Rotary Burr SE-3ZML6 DC 150mm Shank cho Deep Cavity Concave Work
| Người mẫu: | SE-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 166mm |
SC-5ML6 Long Shank Carbide Burrs Ball Nosed Cylinder cho công việc hoàn thiện bề mặt sâu
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Long Shank Carbide Die Grinder Bits SE-5ZML6 DC thích hợp cho lỗ sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SE-5ZML6 SC Extended Shank Carbide Burr với SC Cut Geometry và tổng chiều dài 170mm cho công việc khoang sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Mũi Khoét Lỗ Bi Carbide Cán Dài SD-5ML6 DC Mũi Khoét Lỗ Bi Chịu Mài Mòn Cao
| Người mẫu: | SD-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
SD-42ML3 Đường quay carbide cắt đơn với đường kính thân 3mm và chiều dài tổng thể 75mm cho khoang sâu
| Người mẫu: | SD-42ML3SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SF-5ML6 Mũi Khoét Lỗ Mở Rộng Cán Chính Xác Dụng Cụ Đặc Biệt Cho Lỗ Khuôn Sâu
| Người mẫu: | SF - 5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SG-3ZM Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim với Đầu 10mm và Cán 150mm cho Khe Sâu và Góc - Hình Nón Nhọn
| Người mẫu: | SG-3ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SA-41M Mũi Khoét Thép Cacbon Rắn Hình Trụ Cắt Kép - Tổng Chiều Dài 38mm Dùng Cho Hoàn Thiện Kim Loại Đa Dụng
| Người mẫu: | SA-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |