Tất cả các sản phẩm
SL-4M Ball Nose Cone Carbide Burr Aluminum Cut cho nhôm cong
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Mũi Khoét Carbide Chống Dính SA-5M Dùng Cho Gia Công Nhôm Nhựa
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Khả năng ổn định Carbide Rotary Burrs SH-3ZM cho kim loại nhôm nonferrous mềm
| Người mẫu: | SH-3ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M A1225 Mài Côn Carbide Độ Bền Cao Với Lưỡi Cắt Đơn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Bi SC-5ZM Nhôm Cắt Mũi Khoét Cacbua - C1225 AL Dành cho Gia công Nhôm
| Người mẫu: | SC-5ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-5M Ball Nosed Tree Aluminium Cut Carbide Burr - Cho Máy gia công nhôm đa góc
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-3M YG8 loại Carbide Burr hình trụ - Công nghiệp chế biến kim loại chung
| Người mẫu: | SA - INOX 3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SH-5M Mũi Khoét Cán Tốc - Thiết kế cho gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77 |
VCB-5M Shape Carbide Rotary Burr - cắt đôi để tạo hình và hoàn thiện các kim loại khác nhau
| Người mẫu: | VCB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5ZM Cone INOX Cut Carbide Burr - M122506 Dùng cho Thép Không Gỉ, Mặt Dốc và Gia Công Lỗ
| Người mẫu: | SM-5ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |