Tất cả các sản phẩm
Bộ mũi mài hợp kim nhôm phủ AITiN, mũi mài carbide SL-5M, chịu nhiệt độ cao
| Người mẫu: | SL-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 30 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 75mm |
Mũi Khoét Carbide Phủ TiAlN Cắt Đôi Hình Cây SG-5M Dành Cho Kim Loại Cường Độ Cao
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan xoắn phủ hợp kim titan nhôm SM-4M chịu nhiệt, cắt mịn đơn
| Người mẫu: | SM-4M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-3M Mài dao kim cương phủ AlTiN cho thép không gỉ và siêu hợp kim
| Người mẫu: | SF-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
AlTiN ốp SC-5M cắt đơn Carbide Burr cho máy móc chung
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-5M AlTiN phủ nhôm cắt Carbide Burr cho nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
AlTiN phủ một cắt Carbide Burr để hoàn thiện sạch trên kim loại
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SF-5M AlTiN phủ bằng kim cương cắt Carbide Burr cho vật liệu cứng với tuổi thọ công cụ kéo dài
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN với Đường Kính Cắt 12.7mm cho Bề Mặt Mịn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SN-4M Mũi Khoét Carbide Cắt Đôi với Lớp Phủ AlTiN – Đường Kính Cắt 12.7mm cho Gia Công Kim Loại Tổng Quát
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |