Tất cả các sản phẩm
SB-5M Mài Cũi Carbide Hàn B12.725 Cắt Đôi Cho Gia Công Kim Loại Đa Năng
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Công suất cao Tungsten Carbide Burrs hiệu quả SD-5M Cho nghiền hàn cắt nối
| Người mẫu: | SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mũi khoan carbide vonfram SC-5M C12.725 cắt đôi chuyên nghiệp cho gia công kim loại nói chung
| Người mẫu: | SC-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Carbide Rotary Burr - Double Cut cho Gia công Kim loại Tổng quát
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-3M SC 1/4 Inch Shank Standard Burr - Tương thích với Thiết bị Bắc Mỹ
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Công dụng nặng Tungsten Carbide Burrs SF-5M bền Không có lớp phủ để làm sạch hàn
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5M Carbide Rotary Burr - 12,7mm Head đơn cắt mịn cho công nghiệp kim loại chung
| Người mẫu: | SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mài dao hợp kim vonfram chống ăn mòn SG-3M cắt đôi cho môi trường biển
| Người mẫu: | SG-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SJ-5M Mũi Khoét Góc Không Tiêu Chuẩn - Dụng Cụ Cắt Góc Đặc Biệt 60°
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SJ-5M SC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
SE-5M cắt kim cương E12.72206 Carbide Rotary Burr cho chế biến thông thường
| Người mẫu: | SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |