Tất cả các sản phẩm
Phôi hợp kim cứng YG8 nguyên chất SE-3M mài bán thành phẩm, mài chính xác với đường kính cắt 9.6mm
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SL-2M Virgin Tungsten Carbide Preform - Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Semi Finished Carbide Rotary Burr SF-5M Công nghiệp Cho Deburring nghiền ứng dụng
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-5M Radius Tree Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 12,7mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5M M1225 Virgin Tungsten Carbide Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr Blank with 12.7mm Cut Diameter
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Phôi Mài Mòn Carbide YG8 Bạc Mạ Đồng Nguyên Chất với Đường Kính Cắt 12mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SL-4ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 12,7mm và vật liệu Tungsten Carbide cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoan xoắn carbide hình cây nhọn SG-3M với đường kính cắt 9.6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SG-1BM Mũi Khoan Cắt Kim Loại Chóp Nhọn Bán Thành Phẩm Dùng Để Mài Răng
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SA-2ZM Cylinder Carbide Burr Blank với đường kính đầu 8mm cho nghiền răng tùy chỉnh trong vật liệu Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SA-2ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |