Keywords [ carbide burr kit ] match 60 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-4M DM,SF-3M ST,SM-4M AL,SK-3M DC,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/9,6/10/12mm |
| Chiều dài cắt: | 13/5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/61/58/64mm |
5 phần Carbide Burr Kit với các hình dạng khác nhau trong vỏ nhựa bền và 6mm Shank
| Người mẫu: | SG-5M SF,SF-5M DM,SC-5M AL,SA-5M DM,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
10 bộ Tungsten Carbide Burr Kit với 6mm Shank và thiết kế cắt đôi cho công nghiệp kim loại
| Người mẫu: | SL-5M DC,SL-5M AL,SL-5M ST,SF-5M SK,SF-5M ST,SC-5M SK,SA-5M SK,SA-5M DC,SA-5M ST,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/75mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm và cắt đôi cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-2M DM,SM-4M SK,SG-2M DK,SC-1M CB,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/55/61/64mm |
Bộ 5 Mũi Khoan Carbide với Nhiều Hình Dạng và Rãnh Cắt cho Công Việc Gia Công Thô - Bộ Mũi Khoan Carbide Vonfram Cán 6mm
| Người mẫu: | SE-3M SK/SA-2M CB/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/61/64mm |
10 mảnh Tungsten Carbide Burr Set với 6mm Shank cho Sơn kim loại chính xác và Deburring
| Người mẫu: | SF-5M DM,SG-5M AL,SM-5M SC,SM-5M DM,SL-5M DC,SB-5M INOX,SA-5M SK,SC-5M SC,SC-5M AL,SL-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/75mm |
Bộ mũi khoan carbide chống mài mòn, Bộ mũi khoan carbide nguyên khối để hoàn thiện bề mặt
| Người mẫu: | SH-5M DM, SF-5M ST, SC-5M DC, SG-5M DC, SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
5 mảnh đa răng Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho các vật liệu khác nhau
| Người mẫu: | SM-5M ST/SL-4M ST/SE-5M DM/SG-5M DC/SF-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SG-5M DM/SH-5M AL/SC-5M AL/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
6mm Shank Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và đa hình dạng và cắt cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SF-5M IN/SG-5M DC/SM-5M ST/SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |