Keywords [ carbide burr kit ] match 60 các sản phẩm.
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với cắt tỉa bằng kim cương và cắt nhôm để hoàn thiện đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M SF/SF-5M DM/SC-5M AL/SA-5M DM/SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Multi Material Roughing
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M AL/SA-5M AL/SC-5M DM/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 10 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với nhiều kết hợp răng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M SF/SL-4M ST/SB-5M IN/SA-5M DM/SG-5M AL/SF-5M DM/SC-5M SK/SC-5M AL/SM-5M DM/SM-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
8 phần AlTiN phủ Tungsten Carbide Rotary Burr Set với lựa chọn đa răng và 6mm Shank để tăng độ bền
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SG-5M DC/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn đa hình dạng hợp kim cacbua với đường kính cắt 12,7mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SD-5M DC/SK-5M SC/SJ-5M DM/SJ-5M SC/SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL/SL-4M SF/SG-5M DM/SB-5M ST/SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
5 phần Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/70/77mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế cắt đôi và đường kính cắt 12,7mm cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DC/SG-5M DC/SF-5M DC/SM-5M DC/SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại đa năng
| Người mẫu: | SA-5M SC/SB-5M DC/SC-5M DC/SE-5M DC/SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M AL/SM-5M DM/SG-5M SC/SC-5M DM/SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |