Keywords [ carbide burr kit ] match 60 các sản phẩm.
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công trình kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M IN/SF-5M IN/SE-5M AL/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M SC/SJ-5M SF/SJ-5M DM/SK-5M SC/SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
Thiết bị tungsten Carbide Burr chuyên nghiệp 5 phần Carbide Rotary Burr Set
| Người mẫu: | SA-5M DC/ SB-5M DM/ SB-5M ST/ SC-5M DC/ SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn hợp kim chống ăn mòn, Vỏ màu xanh, Răng và hình dạng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SF/SG-2M ST/SM-5M DC/SC-2M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN, cắt đôi, cán 6mm, trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SB-3M DC/SE-3M DC/SN-2M DC/SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 55/56/61/64mm |
AlTiN phủ nhiều răng Carbide Burr Set với đường kính cắt 12,7mm để tăng khả năng chống mòn
| Người mẫu: | SF-5M SK/SC-5M SC/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua phủ AlTiN chống mài mòn và chịu nhiệt trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-5M SC/SA-5M SF/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN với cán 6mm cho công việc đa vật liệu trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SE-3M DC/SC-3M AL/SM-4M SF/SB-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61/64mm |
Bộ đệm cacbon đa cắt 10 miếng có lớp phủ AlTiN để chế biến kim loại trong vỏ nhôm
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70/73mm |
6mm Shank Tungsten Burr Set Versatile Multi Shape Kit Cho Máy tổng quát
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73mm |