Keywords [ tungsten burr bits ] match 46 các sản phẩm.
Mũi Khoan Cắt Thép SF-5M F12.72506 Đầu 12.7mm Carbide Burr Gia Công Đa Dụng
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Lỗ Đầu Tròn Bằng Hợp Kim SF-5M Răng Tàu Thuyền
| Người mẫu: | SF-5M SY |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Long Shank Carbide Die Grinder Bits SE-5ZML6 DC thích hợp cho lỗ sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Mũi Khoan Carbide Chống Dính 3mm Lớp Phủ Nano Xanh Dương Rắn Cho Bề Mặt Nhựa
| Người mẫu: | SC-41M DC, SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5/2,5MM |
| Chiều dài cắt: | 6/11 triệu |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SD-2M Diamond Cut Carbide Burr - Cho việc phá vỡ chip được kiểm soát và gia công thép hợp kim cao
| Người mẫu: | SD-2M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân Dia: | 8mm |
| tổng thể: | 51mm |
Laser khắc nén nón Carbide Burr SF-3M OEM Tungsten Carbide Deburring Bits
| Người mẫu: | SF-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |