Keywords [ tungsten burr bits ] match 46 các sản phẩm.
Mài Côn Carbide Chống Mài Mòn E12.72206 Dùng Để Hoàn Thiện Vật Liệu Cứng
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Máy nghiền tungsten carbide hiệu quả cao SB-3M với cắt gấp đôi
| Người mẫu: | SB-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
An toàn môi trường thân thiện Carbide Burr Drill Bit Quá nhanh loại bỏ Solid Carbide Burrs SN-4M
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Cây hình điện khắc bit SG-5M G12.72506 Cho chế biến nhôm
| Người mẫu: | SG-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Kim Cương SD-5M Cắt Kim Cương Cho Vật Liệu Cứng Đánh Bóng Bề Mặt Phức Tạp
| Người mẫu: | SD-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-43M Carbide Burr Drill Bit Composite Multi Functional Solid
| Người mẫu: | SA-43M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| chân idia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SD-3M SC 1/4 Inch Shank Standard Burr - Tương thích với Thiết bị Bắc Mỹ
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Mũi mài khuôn cán dài SE-5M bằng vật liệu hợp kim vonfram
| Người mẫu: | SE-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SN-4M Carbide Rotary Bit AlTiN Lớp phủ Carbide Rotary Tool Bits Thiết kế nón đảo ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr cắt đơn mịn cho công việc lỗ chamfer
| Người mẫu: | SJ-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |