Keywords [ tungsten burr bits ] match 46 các sản phẩm.
Các bộ đệm carbure đa năng cho các hoạt động mài mài mài kim loại chi tiết
| Người mẫu: | SA-5M DC, SA-5 DM, SC-5M DC, SF-5M DC, SA-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5M Brazed Carbide Burr 12,7mm Head Double Cut cho công việc kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Sản phẩm có độ bền cao, có độ bền cao, có độ bền cao
| Người mẫu: | SF-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Mũi Khoét Chóp Nón Phủ AlTiN SL-4M Cho Nhôm, Cắt Lượn Sóng Nhôm
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SE-2M YG8 General Grade Carbide Burr - Xử lý carbon và thép hợp kim hiệu quả chi phí
| Người mẫu: | SE-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SL-4M Stainless Cutting Burr Bits Giải pháp vật liệu chống ăn mòn hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay composite 12mm, nhiều hình dạng, bộ kết hợp đa năng
| Người mẫu: | SA-5M DC,SB-5M SK, SC-5M DM,SF-5M AL,SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73MM |
5 mảnh Carbide mang theo Carving Burr Set Custom Shape Rotary Burr Drill Bit
| Người mẫu: | SB-2M CB/SD-5M AL/SE-5M SK/SG-5M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/19/22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/64/67/70mm |
SA-5M A1225 Mài Côn Carbide Độ Bền Cao Với Lưỡi Cắt Đơn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-3M Mũi Khoét Xi Lanh Đặc Biệt Cắt Thô - Chuyên Dụng Sửa Chữa Moay-ơ Ô Tô
| Người mẫu: | SA - 3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |