Mũi Khoan Cắt Thép SF-5M F12.72506 Đầu 12.7mm Carbide Burr Gia Công Đa Dụng
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu CABURTECH
Chứng nhận ISO9001-2008
Số mô hình SF-5M ST
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100 cái/mô hình
Giá bán 1-20USD
chi tiết đóng gói Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng 15-30 ngày
Điều khoản thanh toán L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp 60000-70000 CÁI / THÁNG
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu: SF-5M ST cắt đường kính: 12,7mm
Chiều dài cắt: 25mm Chân: 6mm
tổng thể: 70mm Cắt: ST
Lớp phủ: KHÔNG Vật liệu: cacbua vonfram
Cấp: YG8 Kiểu: Đồng thau bạc
Phôi: Thép, gang
Làm nổi bật:
mũi khoan xoay carbide cho sửa chữa ô tô
dụng cụ carbide burr sửa chữa động cơ
carbide burr cho công việc thân xe
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
SF-5M F12.72506 Thép cắt Carbide Rotary Burr - 12,7mm đầu cho chế biến chung
Các thông số kỹ thuật
Mô hình Đường cắt (D1) Chiều dài cắt (D2) Chân (L1) Toàn bộ (L2) Loại cắt
SF-5M ST 12.7 25 6 70 Sắt bạc Thép
Mũi Khoan Cắt Thép SF-5M F12.72506 Đầu 12.7mm Carbide Burr Gia Công Đa Dụng 0