Bộ 5 mũi khoan xoắn đa hình dạng hợp kim cacbua với đường kính cắt 12,7mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SD-5M DC/SK-5M SC/SJ-5M DM/SJ-5M SC/SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide đa răng với vật liệu carbide vonfram và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM/SG-5M SC/SG-3M AL/SM-5M DC/SE-5M DC/SH-5M AL/SH-5M DM/SH-5M SC/SB-5M IN/SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70/77mm |
Bộ 10 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với nhiều kết hợp răng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M SF/SL-4M ST/SB-5M IN/SA-5M DM/SG-5M AL/SF-5M DM/SC-5M SK/SC-5M AL/SM-5M DM/SM-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
10 mảnh Tungsten Carbide Burr Set với 6mm Shank cho Sơn kim loại chính xác và Deburring
| Người mẫu: | SF-5M DM,SG-5M AL,SM-5M SC,SM-5M DM,SL-5M DC,SB-5M INOX,SA-5M SK,SC-5M SC,SC-5M AL,SL-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/75mm |
Bộ 10 mũi khoan hợp kim vonfram với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho công việc kim loại nâng cao
| Người mẫu: | SM-5M DM,SG-5M SC,SM-5M SK,SM-5M DC,SE-5M DC,SF-5M AL,SH-5M DM,SH-5M SK,SB-5M SK,SF-5M INOX |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
10 bộ Tungsten Carbide Burr Kit với 6mm Shank và thiết kế cắt đôi cho công nghiệp kim loại
| Người mẫu: | SL-5M DC,SL-5M AL,SL-5M ST,SF-5M SK,SF-5M ST,SC-5M SK,SA-5M SK,SA-5M DC,SA-5M ST,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/75mm |
Bộ 10 Mũi Khoan Vonfram Cacbua với Cán 6mm – Bộ Mũi Khoan Quay Đa Hình Dạng Hoàn Chỉnh cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M SK/SA-5M INOX/SF-5M SK/SF-5M AL/SG-5M SC/SM-5M DC/SM-5M AL/SE-5M AL/SD-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 556/67/70mm |
Bộ 8 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho công việc kim loại chính xác
| Người mẫu: | SK-2M DC,SJ-2M SC,SN-4M DC,SF-3M SK,SH-3M SK,SF-1BM ST,SB-1BM CB,SC-1BM CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 4/7/12,7/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 49/52/58/61/64mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với kết hợp răng đa dạng và cán 6mm cho nhiều loại vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M IN/SG-2M ST/SC-2M CB/SA-2M CB/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram trong hộp nhôm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M SC/SL-4M SF/SG-5M DM/SC-5M AL/SA-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |