SJ-3M AlTiN bọc đinh carbure cắt đôi để loại bỏ cổ phiếu cân bằng và hoàn thiện mượt mà
| Người mẫu: | SJ-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SA-5M AlTiN phủ Carbon Burr với cắt mịn đơn cho tháo chính xác - đường kính cắt 12,7mm
| Người mẫu: | SA-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-3M AlTiN phủ bọc thép thô cắt carbure Burr - Công cụ quay chống nhiệt cho thép không gỉ
| Người mẫu: | INOX SB-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SC-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN – Thiết kế cắt đơn với đường kính cắt 12.7mm cho hoàn thiện mịn
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Aluminium Cut Carbide Burr với lớp phủ AlTiN
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5M AlTiN Coated Double Cut Carbide Burr cho Tuổi thọ Dụng cụ Kéo dài trong Vật liệu Khó
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SB-5ML6 Long Shank Double Cut Carbide Burr 150mm Shank cho khoang sâu và mở rộng
| Người mẫu: | SB-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Đàn canh dài Carbide Burrs Silver Braze Type SC-5M hiệu quả hiệu suất cao
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Long Shank Carbide Burr SL-4ML6 DC Tree Shape Double Cut cho công việc sâu
| Người mẫu: | SL-4ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 178mm |
SD-5ZML6 Mũi Khoét Cán Dài Hình Cầu Bằng Hợp Kim Dùng Cho Gia Công Lỗ Sâu
| Người mẫu: | SD-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 10,8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |