AlTiN phủ nhiều răng Carbide Burr Set với đường kính cắt 12,7mm để tăng khả năng chống mòn
| Người mẫu: | SF-5M SK/SC-5M SC/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
SA-41M Mũi Khoét Thép Cacbon Rắn Hình Trụ Cắt Kép - Tổng Chiều Dài 38mm Dùng Cho Hoàn Thiện Kim Loại Đa Dụng
| Người mẫu: | SA-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SA-41ML3 Đường cắt Tungsten Carbide đơn với thân dài 75mm cho khoang sâu và tường bên
| Người mẫu: | SA-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SE-41ML3 75mm OAL đơn cắt hình bầu dục Long Shank Carbide Burr cho công việc cong và cong
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-42ML3 Mũi Khoét Cán Dài Cắt Đơn Cacbua với Đường Kính Cắt 3mm và Chiều Dài Tổng Thể 75mm cho Bán Kính Bên Trong
| Người mẫu: | SD-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SA-1BML6 150mm Extensive Shank Carbide Rotary Burr với thiết kế cắt đơn cho công việc khoang sâu
| Người mẫu: | SA-1BML6SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 166mm |
SG-44ML3 Bùi carbure rắn với hồ sơ cây nhọn và thiết kế cắt đơn cho các rãnh và góc hẹp - tổng chiều dài 75mm
| Người mẫu: | SG-44ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
Mũi Khoét Lỗ Cứng SM-42ML3 với Chiều dài 75mm, Hình dạng Tapered và Vật liệu Hợp kim Vonfram cho Công việc Độ dốc và Lỗ chính xác
| Người mẫu: | SM-42ML3 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SE-41ML3 3mm Mũi Khoét Cán Dài Bằng Carbide Dành Cho Công Việc Chi Tiết Tinh Xảo Bằng Carbide Vonfram
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SM-42ML3 Mũi Khoét Xoay Hợp Kim Rắn Lưỡi Cắt Đơn 75mm OAL Dùng Cho Công Việc Vuông Góc Trên Hợp Kim Vonfram
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |