Mũi khoan carbide SM-42ML3 cắt đơn cán dài với cán mở rộng cho bề mặt hoàn thiện mịn trong các ứng dụng sâu
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SG-3ML6 Mũi Khoét Xoay Cán Dài – Carbide Vonfram Cắt Đơn Dùng Cho Khu Vực Khó Tiếp Cận
| Người mẫu: | SG-3ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SL-1BM Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished cho cắt bề mặt chuyển tiếp với đường kính cắt 6mm và lớp YG8
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SG-2ML6 150mm cây chọc nhọn cắt đơn Carbide Burr cho rãnh sâu và góc sắc
| Người mẫu: | SG-2ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Mũi phay carbide xoay SL-4M côn có bán kính 12.7mm, đường kính cắt, cấp YG8, bán thành phẩm cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
60 ° Countersink SJ-6M Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 16mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 9,6mm cho công việc bề mặt cong có thể tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mài dùi xoay cacbua hình cây nhọn với đường kính cắt 12,7mm và cacbua vonfram YG8 để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-2M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |