SM-5ML6 Long Shank Taper Double Cut Rotary Burr - M12.72206 cho công việc hố sâu và dốc
| Người mẫu: | SM-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SG-5ML6 Long Shank Double Cut Rotary Burr 150mm Shank cho sâu khoang và công việc đường viền phức tạp
| Người mẫu: | SG-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SA-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN với Đường Kính Cắt 12.7mm cho Bề Mặt Mịn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SN-4M Mũi Khoét Carbide Cắt Đôi với Lớp Phủ AlTiN – Đường Kính Cắt 12.7mm cho Gia Công Kim Loại Tổng Quát
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SF-5ML6 Long Shank Double Cut Rotary Burr - 150mm Shank cho công việc hố sâu và khoang linh hoạt
| Người mẫu: | SF-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SJ-5M AlTiN-bọc cắt kép 60 ° Countersink Burr cho Countersinking và Chamfering
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoét lỗ SK-5M phủ AlTiN, cắt đôi, góc 90° dùng cho khoét lỗ và vát mép theo chiều dọc
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SH-5M AlTiN-bọc hình dạng ngọn lửa carbure cắt đôi Burr cho công việc kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SB-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN Cắt Đôi – B12.72506 Dành Cho Gia Công Kim Loại Thông Thường
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M AlTiN-bọc đơn cắt Carbide Burr - nhiệt và mòn chống chịu cho công việc kim loại chung
| Người mẫu: | SA-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |