Keywords [ long shank burr bits ] match 13 các sản phẩm.
SB-5M Mũi Khoét Răng Thép Carbide Cho Đúc Sắt Hiệu Suất Cao
| Người mẫu: | SB-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-2M Diamond Cut Carbide Burr - Cho việc phá vỡ chip được kiểm soát và gia công thép hợp kim cao
| Người mẫu: | SD-2M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân Dia: | 8mm |
| tổng thể: | 51mm |
Máy nghiền tungsten carbide hiệu quả cao SB-3M với cắt gấp đôi
| Người mẫu: | SB-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |