Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SJ-6M Virgin YG8 Tungsten Carbide Blank cho sản xuất Burr xoay tùy chỉnh với đường kính cắt 16mm và loại Braze bạc
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
SG-3ML6 Mũi Khoét Xoay Cán Dài – Carbide Vonfram Cắt Đơn Dùng Cho Khu Vực Khó Tiếp Cận
| Người mẫu: | SG-3ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SH-5ZM H1232 Virgin Tungsten Carbide Blank
| Người mẫu: | SH-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SN-2M Inverted Cone Double Cut Burr - Tập trung vào các ứng dụng chuyên ngành và hiệu suất
| Người mẫu: | SN-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SM-5 SC hình nón đơn điêu khắc Burr - kết cấu phức tạp
| Vật liệu: | cacbua vonfram |
|---|---|
| Người mẫu: | SM-5SC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
Bộ đệm xoay 10 mảnh TiAlN ¢ Bộ đa hình hiệu suất cao
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 119/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
SA-3M Mũi Khoét Xi Lanh Đặc Biệt Cắt Thô - Chuyên Dụng Sửa Chữa Moay-ơ Ô Tô
| Người mẫu: | SA - 3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SM-42M Mũi khoan làm mát nhiệt độ thấp DC - Chuyên dụng cho vật liệu nhạy cảm với nhiệt
| Người mẫu: | SM-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SB-5M Mũi Khoét Răng Thép Carbide Cho Đúc Sắt Hiệu Suất Cao
| Người mẫu: | SB-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SK-5M Mũ khoan vát 90° Cắt đơn Rãnh - Loại bỏ vật liệu nhanh
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |