Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
5 phần Rotary Burr Set ️ Bộ khởi động với hình dạng thiết yếu
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-2M L0822 Bạch kim bằng bạc ️ Semi-Finished cho chế tạo công cụ tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Phôi hợp kim cứng YG8 nguyên chất SE-3M mài bán thành phẩm, mài chính xác với đường kính cắt 9.6mm
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Khả năng ổn định Carbide Rotary Burrs SH-3ZM cho kim loại nhôm nonferrous mềm
| Người mẫu: | SH-3ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
ISO9001 Chứng nhận Carbide Rotary Burr SG-5ZM Độ chính xác cao 25mm
| Người mẫu: | SG-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Laser khắc nén nón Carbide Burr SF-3M OEM Tungsten Carbide Deburring Bits
| Người mẫu: | SF-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SK-3M DC Electronics Industry Burr - PCB và xử lý kết nối vi mô
| Người mẫu: | SK-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 4,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 52mm |
SA-3ML6 DC Mũi Khoét Cán Dài Siêu Dài Lỗ Sâu 150mm Dùng Cho Gia Công Nội Bộ
| Người mẫu: | SA-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Bộ mũi khoan xoay chịu tải nặng SH-5M cho kim loại, đáng tin cậy, KHÔNG có lớp phủ
| Người mẫu: | SH - INOX 5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SD-11M SC Micro Shank Precision Burr răng và Micro Component Machining
| Người mẫu: | SD-11M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |