Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SH-5M Brazed Carbide Burr 12,7mm Head Double Cut cho công việc kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Công suất cao Tungsten Carbide Burrs hiệu quả SD-5M Cho nghiền hàn cắt nối
| Người mẫu: | SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mũi Khoan Cắt Thép SF-5M F12.72506 Đầu 12.7mm Carbide Burr Gia Công Đa Dụng
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-3M Diamond Cut Carbide Burr - Để cắt kiểm soát thép không gỉ và Inconel
| Người mẫu: | SD-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Mũi Khoan Tungsten Carbide Thép SF-3M Bền Bỉ Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SF-3M AL |
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
Bộ Dũa Mài Carbide Hộp Đỏ Công Nghiệp 5 Chi Tiết Có Thể Tùy Chỉnh Cấp YG8
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ 10 mũi khoan xoắn hợp kim cacbua với răng và hình dạng tùy chỉnh cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M AL/SM-5M SF/SB-5M DC/SA-5M DM/SC-5M DC/SA-5M AL/SF-5M DC/SF-5M SC/SF-5M ST/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN, cắt đôi, cán 6mm, trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SB-3M DC/SE-3M DC/SN-2M DC/SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 55/56/61/64mm |
AlTiN phủ nhiều răng Carbide Burr Set với đường kính cắt 12,7mm để tăng khả năng chống mòn
| Người mẫu: | SF-5M SK/SC-5M SC/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua phủ AlTiN chống mài mòn và chịu nhiệt trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-5M SC/SA-5M SF/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |