Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 10 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với nhiều kết hợp răng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M SF/SL-4M ST/SB-5M IN/SA-5M DM/SG-5M AL/SF-5M DM/SC-5M SK/SC-5M AL/SM-5M DM/SM-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ mũi khoan Tungsten đa năng, hộp xanh, cho gia công nhôm đa dụng
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SC/SC-2M CB/SM-5M DC/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
SC-1M Solid Carbide Ball Nose Cylinder Burr cắt đơn 50mm Độ dài cho gia công
| Người mẫu: | SC-1MSC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Bộ mũi mài hợp kim nhôm phủ AITiN, mũi mài carbide SL-5M, chịu nhiệt độ cao
| Người mẫu: | SL-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 30 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 75mm |
SB-5M với đinh răng nhôm chu cylinder cắt cuối - Đối với công việc bề mặt nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Cây hình điện khắc bit SG-5M G12.72506 Cho chế biến nhôm
| Người mẫu: | SG-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SG-15M Cây nhọn Carbide Burr trống - đường kính đầu 19mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
SJ-5M Countersink 60 ° Carbide Rotary Burr - Xử lý thép hợp kim cao
| Người mẫu: | SJ-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SG-5M hình cây cắt tốt gấp đôi Burr - Kết thúc bóng cao trên thép cứng
| Người mẫu: | SG-5M DF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoét an toàn SJ-3M một lưỡi cắt, mài mòn, chống mài mòn để làm sạch bavia
| Người mẫu: | SJ-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |