Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SD-3M SC 1/4 Inch Shank Standard Burr - Tương thích với Thiết bị Bắc Mỹ
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SF-5ML6 Mũi Khoét Lỗ Mở Rộng Cán Chính Xác Dụng Cụ Đặc Biệt Cho Lỗ Khuôn Sâu
| Người mẫu: | SF - 5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Phôi hợp kim Vonfram YG8 SD-5M D12.711 với đường kính cắt 12.7mm để sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SL-4M Stainless Cutting Burr Bits Giải pháp vật liệu chống ăn mòn hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
YG8 Grade Tungsten Burr Bits SC-5M Rotary Burr Set For Aerospace Aluminum
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Phôi hợp kim cứng YG8 mạ bạc chưa hoàn thiện, đường kính cắt 8mm để mài chính xác
| Người mẫu: | SD-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm, loại cắt đa năng cho nhiều ứng dụng kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/ SB-5M SK/ SB-5M ST/ SF-5M ST/ SF-5M AL/ SG-5M SF/ SM-5M DM/ SM-5M AL/ SE-5M AL/ SD-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/67/70mm |
SM-5M Taper Carbide Rotary Burr Blank - đường kính 12,7mm cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |