Cây hình điện khắc bit SG-5M G12.72506 Cho chế biến nhôm
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu CABURTECH
Chứng nhận ISO9001-2008
Số mô hình SG-5M AL
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100 cái/mô hình
Giá bán 1-30USD
chi tiết đóng gói Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng 15-30 ngày
Điều khoản thanh toán L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp 60000-70000 CÁI / THÁNG
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu: SG-5M AL cắt đường kính: 12,7mm
Chiều dài cắt: 25mm Chân: 6mm
tổng thể: 70mm Cắt: Al