Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Mũi Khoét Carbide Phủ TiAlN Cắt Đôi Hình Cây SG-5M Dành Cho Kim Loại Cường Độ Cao
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan Carbide Tungsten đáng tin cậy SE-5M cho gia công thô kim loại nói chung
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SA-5M 5 trục CNC chính xác Tungsten Carbide Burr với độ dung nạp 0.1mm và hàn đồng bằng bạc
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5M Hình dạng ngọn lửa cắt đôi Carbide Burr - H12.73206 Đối với công việc pha trộn bề mặt cong
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mũi khoan carbide vonfram SC-5M C12.725 cắt đôi chuyên nghiệp cho gia công kim loại nói chung
| Người mẫu: | SC-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Mũi Khoét Cán Chày Carbide - Kiểu Cắt B12.72506 INOX Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SB-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
G12.72506 Hình dạng cây Cáp cắt tốt gấp đôi - Thích hợp cho làm việc thô và bề mặt
| Người mẫu: | SG-5M DF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Lỗ Đầu Tròn Bằng Hợp Kim SF-5M Răng Tàu Thuyền
| Người mẫu: | SF-5M SY |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5ZM Cone INOX Cut Carbide Burr - M122506 Dùng cho Thép Không Gỉ, Mặt Dốc và Gia Công Lỗ
| Người mẫu: | SM-5ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-5M Ball Nosed Tree Aluminium Cut Carbide Burr - Cho Máy gia công nhôm đa góc
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |