Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SH-5M AlTiN-bọc hình dạng ngọn lửa carbure cắt đôi Burr cho công việc kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SG-2ML6 150mm cây chọc nhọn cắt đơn Carbide Burr cho rãnh sâu và góc sắc
| Người mẫu: | SG-2ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SG-44ML3 Bùi carbure rắn với hồ sơ cây nhọn và thiết kế cắt đơn cho các rãnh và góc hẹp - tổng chiều dài 75mm
| Người mẫu: | SG-44ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SE-41ML3 75mm OAL đơn cắt hình bầu dục Long Shank Carbide Burr cho công việc cong và cong
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-42ML3 Mũi Khoét Cán Dài Cắt Đơn Cacbua với Đường Kính Cắt 3mm và Chiều Dài Tổng Thể 75mm cho Bán Kính Bên Trong
| Người mẫu: | SD-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SA-41ML3 Đường cắt Tungsten Carbide đơn với thân dài 75mm cho khoang sâu và tường bên
| Người mẫu: | SA-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SF-5ZM Mũi Khoét Cây Bán Kính Bằng Carbide với Đầu 12mm và Cán 6mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Đặt 5 miếng Carbide Burr với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST,SG-5M DM,SH-5M AL,SC-5M AL,SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
SF-5M Mũi Khoét Cán Bi Đầu Cây Cắt Đơn Carbide - Dùng Cho Gia Công Thô Bề Mặt Cong và Góc Trong
| Người mẫu: | SF-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |