Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN với cán 6mm cho công việc đa vật liệu trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SE-3M DC/SC-3M AL/SM-4M SF/SB-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61/64mm |
Bộ đệm cacbon đa cắt 10 miếng có lớp phủ AlTiN để chế biến kim loại trong vỏ nhôm
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70/73mm |
Tiêu chuẩn Carbide Burr Bit 5 Piece Set Wear Resistant Carbide Burr Die Grinder Bit
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ 5 Mũi Khoan Carbide với Nhiều Hình Dạng và Rãnh Cắt cho Công Việc Gia Công Thô - Bộ Mũi Khoan Carbide Vonfram Cán 6mm
| Người mẫu: | SE-3M SK/SA-2M CB/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/61/64mm |
5 phần Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M SC/SJ-5M SF/SJ-5M DM/SK-5M SC/SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
Thiết bị tungsten Carbide Burr chuyên nghiệp 5 phần Carbide Rotary Burr Set
| Người mẫu: | SA-5M DC/ SB-5M DM/ SB-5M ST/ SC-5M DC/ SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
6mm Shank Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và đa hình dạng và cắt cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SF-5M IN/SG-5M DC/SM-5M ST/SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn bền bỉ với hộp đựng bằng nhôm
| Người mẫu: | SB-2M CB/ SD-5M AL/ SE-3M SK/ SG-3M SK/ SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |
SC-5M Ball Nose Aluminium Cut Carbide Burr - C12.72506AL cho chế biến kim loại mềm cong
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-3M YG8 loại Carbide Burr hình trụ - Công nghiệp chế biến kim loại chung
| Người mẫu: | SA - INOX 3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |