Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Mũi Khoét Carbide Đầu 12mm Hình Dạng Nón Nhiều Tầng SN-4M Dùng Cho Chế Tác Khuôn Gỗ
| Người mẫu: | SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoan carbide cắt đơn thô, loại bỏ vật liệu hiệu quả, dụng cụ cầm tay SE-5M
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SG-1BM Mũi Khoan Cắt Kim Loại Chóp Nhọn Bán Thành Phẩm Dùng Để Mài Răng
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Mũi Khoét Chà Nhám Quay Đáng Tin Cậy SE-5M Phủ AlTiN, Mũi Khoét Cacbua Cắt Đôi
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SF-5M AlTiN phủ bằng kim cương cắt Carbide Burr cho vật liệu cứng với tuổi thọ công cụ kéo dài
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-2ZM Cylinder Carbide Burr Blank với đường kính đầu 8mm cho nghiền răng tùy chỉnh trong vật liệu Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SA-2ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
SL-4M hình mũi quả bóng cắt đơn cắt mịn Carbide Burr - Được thiết kế cho kết thúc đường viền và công việc chi tiết
| Người mẫu: | SL-4M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
AlTiN ốp SC-5M cắt đơn Carbide Burr cho máy móc chung
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M AlTiN-bọc đơn cắt Carbide Burr - nhiệt và mòn chống chịu cho công việc kim loại chung
| Người mẫu: | SA-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 10 Mũi Khoan Vonfram Cacbua với Cán 6mm – Bộ Mũi Khoan Quay Đa Hình Dạng Hoàn Chỉnh cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M SK/SA-5M INOX/SF-5M SK/SF-5M AL/SG-5M SC/SM-5M DC/SM-5M AL/SE-5M AL/SD-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 556/67/70mm |