Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SD-1BML6 Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim Cacbua Vonfram Dùng Cho Gia Công Lỗ Khoan Chính Xác
| Người mẫu: | SD-1BML DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 155mm |
SL-4M Ball Nose Cone Carbide Burr Aluminum Cut cho nhôm cong
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Mài dao hợp kim vonfram chống ăn mòn SG-3M cắt đôi cho môi trường biển
| Người mẫu: | SG-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SC-5ML6 Long Shank Carbide Burrs Ball Nosed Cylinder cho công việc hoàn thiện bề mặt sâu
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SD-2M Diamond Cut Carbide Burr - Cho việc phá vỡ chip được kiểm soát và gia công thép hợp kim cao
| Người mẫu: | SD-2M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân Dia: | 8mm |
| tổng thể: | 51mm |
SA-43M Carbide Burr Drill Bit Composite Multi Functional Solid
| Người mẫu: | SA-43M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| chân idia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Đàn canh dài Carbide Burrs Silver Braze Type SC-5M hiệu quả hiệu suất cao
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SD-5ZML6 Mũi Khoét Cán Dài Hình Cầu Bằng Hợp Kim Dùng Cho Gia Công Lỗ Sâu
| Người mẫu: | SD-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 10,8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
SN-4M Carbide Rotary Bit AlTiN Lớp phủ Carbide Rotary Tool Bits Thiết kế nón đảo ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SC-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN – Thiết kế cắt đơn với đường kính cắt 12.7mm cho hoàn thiện mịn
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |