Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SK-5M Countersink 90 ° Double Cut Carbide Burr - Cho hàn và làm việc bề mặt kim loại
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
6mm Shank Tungsten Burr Set Versatile Multi Shape Kit Cho Máy tổng quát
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73mm |
SB-5M Mũi Khoét Răng Thép Carbide Cho Đúc Sắt Hiệu Suất Cao
| Người mẫu: | SB-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SG-44ML3 Bùi carbure rắn với hồ sơ cây nhọn và thiết kế cắt đơn cho các rãnh và góc hẹp - tổng chiều dài 75mm
| Người mẫu: | SG-44ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SE-41ML3 75mm OAL đơn cắt hình bầu dục Long Shank Carbide Burr cho công việc cong và cong
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SM-5ZM Cone INOX Cut Carbide Burr - M122506 Dùng cho Thép Không Gỉ, Mặt Dốc và Gia Công Lỗ
| Người mẫu: | SM-5ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
VA tùy chỉnh khắc Carbide Rotary Burr Carbide Rotary File với 6mm Shank
| Người mẫu: | lưỡi lược |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 9,6mm cho công việc bề mặt cong có thể tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SA-41M Mũi Khoét Thép Cacbon Rắn Hình Trụ Cắt Kép - Tổng Chiều Dài 38mm Dùng Cho Hoàn Thiện Kim Loại Đa Dụng
| Người mẫu: | SA-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SL-4M Ball Nose Cone Carbide Burr Aluminum Cut cho nhôm cong
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |