Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Mũi khoan cắt nhôm YG6 hợp kim vonfram SB-5 hiệu suất cao gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SB - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-3M Thép Cắt Vonfram Cacbua Mài Dao Quay Loại Bỏ Vết Hàn Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SM-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M 5 trục CNC chính xác Tungsten Carbide Burr với độ dung nạp 0.1mm và hàn đồng bằng bạc
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide SM-2M Gia Công Khắc Tinh với Hợp Kim Vonfram Hạt Siêu Mịn và Cán Giảm Chấn Rung
| Người mẫu: | SM-2M SC |
|---|---|
| cắt dai: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mài dao hợp kim vonfram chống ăn mòn SG-3M cắt đôi cho môi trường biển
| Người mẫu: | SG-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide đa răng với vật liệu carbide vonfram và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM/SG-5M SC/SG-3M AL/SM-5M DC/SE-5M DC/SH-5M AL/SH-5M DM/SH-5M SC/SB-5M IN/SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70/77mm |
SF-5M Sngle cắt mịn nguyên liệu nguyên liệu Tungsten Carbide Burr - Silver Brazing đảm bảo <0.15mm Runout
| Người mẫu: | SF-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mài dao carbide bán thành phẩm SH-2M Virgin Tungsten Carbide Silver Soldered với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi Khoan Tungsten Carbide Thép SF-3M Bền Bỉ Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SF-3M AL |
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
Công suất cao Tungsten Carbide Burrs hiệu quả SD-5M Cho nghiền hàn cắt nối
| Người mẫu: | SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |