Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SD-3ML6 Loại Stainless Steel Burr kéo dài thân YG7
| Người mẫu: | SD-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 158mm |
5 phần Rotary Burr Set ️ Bộ khởi động với hình dạng thiết yếu
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |