Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SF-3M Mài dao kim cương phủ AlTiN cho thép không gỉ và siêu hợp kim
| Người mẫu: | SF-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SB-5M Aluminium Cut Carbide Burr với lớp phủ AlTiN
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN – Thiết kế cắt đơn với đường kính cắt 12.7mm cho hoàn thiện mịn
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SN-4M Mũi Khoét Carbide Cắt Đôi với Lớp Phủ AlTiN – Đường Kính Cắt 12.7mm cho Gia Công Kim Loại Tổng Quát
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide cắt đôi với cán 6mm cho gia công kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
SA-5M AlTiN phủ Carbon Burr với cắt mịn đơn cho tháo chính xác - đường kính cắt 12,7mm
| Người mẫu: | SA-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5M AlTiN Coated Double Cut Carbide Burr cho Tuổi thọ Dụng cụ Kéo dài trong Vật liệu Khó
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SJ-3M AlTiN bọc đinh carbure cắt đôi để loại bỏ cổ phiếu cân bằng và hoàn thiện mượt mà
| Người mẫu: | SJ-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
AlTiN phủ một cắt Carbide Burr để hoàn thiện sạch trên kim loại
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SA-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN với Đường Kính Cắt 12.7mm cho Bề Mặt Mịn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |