Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Bộ 10 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với nhiều kết hợp răng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M SF/SL-4M ST/SB-5M IN/SA-5M DM/SG-5M AL/SF-5M DM/SC-5M SK/SC-5M AL/SM-5M DM/SM-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Aluminium Diamond Single Cut Combo
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M DM/SC-5M AL/SG-5M /SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/77mm |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế đa răng và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-2M CB/SC-2M CB/SG-2M ST/SM-5M IN/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/64/67mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Multi Material Roughing
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M AL/SA-5M AL/SC-5M DM/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với lưỡi cắt đa năng cho công việc kim loại nói chung trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SA-2M CB/SE-3M SK/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/61/64mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công đa dụng
| Người mẫu: | SJ-5M SC/SK-5M DC/SG-3M SK/SN-4M DM/SE-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/12,7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/61/64mm |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm và bộ nhiều hình dạng để làm sạch bavia và mài
| Người mẫu: | SG-5M SF,SC-5M AL,SF-5M AL,SA-5M SK,SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram trong hộp nhôm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M SC/SL-4M SF/SG-5M DM/SC-5M AL/SA-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với kết hợp răng đa dạng và cán 6mm cho nhiều loại vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M IN/SG-2M ST/SC-2M CB/SA-2M CB/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70mm |
8 phần AlTiN phủ Tungsten Carbide Rotary Burr Set với lựa chọn đa răng và 6mm Shank để tăng độ bền
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SG-5M DC/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |