Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Mũi khoét góc vát 60° Carbide rỗng với đường kính đầu 6mm và cấp YG8 cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
SE-2M Mài Dũa Carbide Hình Oval với Đường Kính Đầu 8mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SD-1BML6 Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim Cacbua Vonfram Dùng Cho Gia Công Lỗ Khoan Chính Xác
| Người mẫu: | SD-1BML DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 155mm |
SC-5ML6 Long Shank Carbide Burrs Ball Nosed Cylinder cho công việc hoàn thiện bề mặt sâu
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SM-51M Taper Double Cut Carbide Burr - 6mm Head 3mm Shank cho công việc dốc và lỗ
| Người mẫu: | SG-51M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |
SC-42M Mũi Khoét Đầu Tròn Cán Trụ Hợp Kim - Đầu và Cán 3mm cho Công Việc Chính Xác Hạn Chế
| Người mẫu: | SC-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SJ-5M Countersink 60° Double Cut Carbide Burr - Đối với Countersinking và công việc cạnh lỗ
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SD-5ZML6 Mũi Khoét Cán Dài Hình Cầu Bằng Hợp Kim Dùng Cho Gia Công Lỗ Sâu
| Người mẫu: | SD-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 10,8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
SE-5M Mài Cán Bán Thành Phẩm Carbide Hàn Hình Oval với Đường Kính Đầu 12.7mm cho Mài Răng Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi mài khuôn cán dài SE-5M bằng vật liệu hợp kim vonfram
| Người mẫu: | SE-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |