SH-5ZM Carbide Rotary Burr - cắt đôi để chế biến kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Tròn SC-5ZM - Lưỡi Cắt Kép cho Công Việc Cong và Phẳng
| Người mẫu: | SC-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide YG8 SG-5M G12.725 Có Rãnh Xoắn Thực Tế
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SK-5M Sổ mũi 90° Mũi khoan hai lưỡi cacbua - Dùng cho lỗ thẳng đứng và vát cạnh góc vuông
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SN-4M Xương hình nón đảo ngược cắt gấp đôi Carbide Burr - Đối với gia công nội bộ và gia công nghiêng ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SD-5M hình quả nhôm cắt Carbide Burr - Đối với máy gia công nhôm cong và nội bộ
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SB-5M với đinh răng nhôm chu cylinder cắt cuối - Đối với công việc bề mặt nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-1M 6mm Solid Carbide Single Cut Rotary Burr 50mm Tổng chiều dài cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mũi Khoét Lỗ Trụ DC Carbide - Cắt Đôi Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Bộ mũi khoan xoay carbide 5 chi tiết, vỏ nhôm, răng linh hoạt và tùy chọn hình dạng
| Người mẫu: | SA-2M CB/SD-5M AL/SE-3M SK/SG-3M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |