Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SH-5ZM Carbide Rotary Burr - cắt đôi để chế biến kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SM-5M Mài Cắt Carbide Hàn INOX cho Gia công Thép Không Gỉ và Thép Thông Thường
| Người mẫu: | SM-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Cây hình Carbide Rotary Burrs SF-5M cho công việc đa góc đường viền thép phức tạp
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide SM-2M Gia Công Khắc Tinh với Hợp Kim Vonfram Hạt Siêu Mịn và Cán Giảm Chấn Rung
| Người mẫu: | SM-2M SC |
|---|---|
| cắt dai: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SH-3M Diamond Cut Carbide Burr - Cho Stainless Steel và Titanium hiệu quả cao
| Người mẫu: | SH-3M DM |
|---|---|
| cu dia: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SA-1M 6mm Solid Carbide Single Cut Rotary Burr 50mm Tổng chiều dài cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr cắt đơn mịn cho công việc lỗ chamfer
| Người mẫu: | SJ-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi Khoét Chóp Nón Phủ AlTiN SL-4M Cho Nhôm, Cắt Lượn Sóng Nhôm
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SB-5ZM Welded Carbide Rotary Burr - B122506 Double Cut cho Hoàn thiện Phôi Kim loại
| Người mẫu: | SB-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-4M Carbide Rotary Burrs Thiết kế chống dính cho chế biến nhôm hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |