Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SH-5M Mũi Khoét Cán Tốc - Thiết kế cho gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77 |
SD-5M Đầu Mài Mòn Carbide Hình Quả Bóng - Rãnh Đơn Thô cho Bề Mặt Cong và Gia Công Thô
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SB-43M DC 3mm Double Cut Solid Carbide Rotary Burr Kỹ thuật chính xác
| Người mẫu: | SB-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Long Shank Carbide Die Grinder Bits SE-5ZML6 DC thích hợp cho lỗ sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SM-4M chất lượng cao Carbide Burr- Tiến bộ đường viền chiều sâu dần dần
| Người mẫu: | SM-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| đường kính shannk: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SM-1M Solid Carbide Taper Single Cut Rotary Burr - OAL 50mm Độ dài để gia công
| Người mẫu: | SM-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SJ-5M AlTiN-bọc cắt kép 60 ° Countersink Burr cho Countersinking và Chamfering
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoét lỗ SK-5M phủ AlTiN, cắt đôi, góc 90° dùng cho khoét lỗ và vát mép theo chiều dọc
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SA-1BML6 150mm Extensive Shank Carbide Rotary Burr với thiết kế cắt đơn cho công việc khoang sâu
| Người mẫu: | SA-1BML6SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 166mm |
SA-41M Mũi Khoét Thép Cacbon Rắn Hình Trụ Cắt Kép - Tổng Chiều Dài 38mm Dùng Cho Hoàn Thiện Kim Loại Đa Dụng
| Người mẫu: | SA-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |