Keywords [ extended length carbide burrs ] match 96 các sản phẩm.
SD-3M Mũi Khoét Carbide Hình Cầu với Đường Kính Đầu 9.6mm và Cấp YG8 cho Góc Trong
| Người mẫu: | SD-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SA-3ZM Carbide Burr Blank với đường kính đầu 10mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh và loại thắt bạc
| Người mẫu: | SA-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
Mũi Khoét Carbide Phủ TiAlN Cắt Đôi Hình Cây SG-5M Dành Cho Kim Loại Cường Độ Cao
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Đầu 12mm Hình Dạng Nón Nhiều Tầng SN-4M Dùng Cho Chế Tác Khuôn Gỗ
| Người mẫu: | SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi Khoét Chà Nhám Quay Đáng Tin Cậy SE-5M Phủ AlTiN, Mũi Khoét Cacbua Cắt Đôi
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
AlTiN ốp SC-5M cắt đơn Carbide Burr cho máy móc chung
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-5M AlTiN phủ nhôm cắt Carbide Burr cho nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-5M AlTiN-bọc đơn cắt Carbide Burr - nhiệt và mòn chống chịu cho công việc kim loại chung
| Người mẫu: | SA-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN Cắt Đôi – B12.72506 Dành Cho Gia Công Kim Loại Thông Thường
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mài dao carbide dài SC-5ML6 cắt đôi cho khắc chính xác trong không gian hẹp
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |