Keywords [ extended length carbide burrs ] match 96 các sản phẩm.
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 12,7mm và vật liệu Tungsten Carbide cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SL-2M Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoét Lỗ Tròn Đầu Bi Hình Trụ Bằng Hợp Kim Cacbua SC-1BM với Đường Kính Cắt 6mm và Hợp Kim Vonfram Cấp YG8
| Người mẫu: | SC-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SC-2M Ball Nose Cylinder Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SC-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Hình quả cầu Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 6mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SF-3M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr - 9,6mm cắt đường kính YG8 Grade Tungsten Carbide bán hoàn thành trống
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SF-2M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mài dùi xoay cacbua hình cây nhọn với đường kính cắt 12,7mm và cacbua vonfram YG8 để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 9,6mm cho công việc bề mặt cong có thể tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |