Keywords [ extended length carbide burrs ] match 96 các sản phẩm.
Mũi khoan carbide xoay chống mài mòn hình nón SG-5M với thiết kế răng rộng
| Người mẫu: | SG-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Máy nghiền tungsten carbide hiệu quả cao SB-3M với cắt gấp đôi
| Người mẫu: | SB-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SE-3M Diamond Cut Rotary Burr Tool cho Stainless Steel High Alloy Steel Processing
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SG-15M Cây nhọn Carbide Burr trống - đường kính đầu 19mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
SN-4M Carbide Rotary Bit AlTiN Lớp phủ Carbide Rotary Tool Bits Thiết kế nón đảo ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SM-5M Taper Carbide Rotary Burr Blank - đường kính 12,7mm cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |