Keywords [ extended length carbide burrs ] match 96 các sản phẩm.
Oval Long Shank Rotary Burr SE-3ZML6 DC 150mm Shank cho Deep Cavity Concave Work
| Người mẫu: | SE-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 166mm |
Mũi khoan mở rộng 150mm, cắt đôi, loại SB-3ML6, công cụ hiệu quả cho xử lý vật liệu
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SG-1BM Mũi Khoan Cắt Kim Loại Chóp Nhọn Bán Thành Phẩm Dùng Để Mài Răng
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SB-1BM Mài dao hợp kim vonfram xoay với đường kính cắt 6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SB-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SC-5M Đầu Trụ Cầu Mài Dao Cán Mài Mòn Bằng Hợp Kim Vonfram với Đường Kính Cắt 12.7mm và Vật Liệu Hợp Kim Vonfram cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SC-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Vonfram Cacbua Hình Cầu SD-2M với Đường Kính Cắt 8mm cho Tùy Chỉnh Răng
| Người mẫu: | SD-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
Phôi mũi khoan xoay carbide hình oval SE-3M với đường kính cắt 9.6mm cho cấu hình răng tùy chỉnh và mài lại
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-5M Radius Tree Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 12,7mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan xoắn carbide hình cây nhọn SG-3M với đường kính cắt 9.6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank - 12,7mm cắt đường kính Tungsten Carbide vật liệu cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |