Keywords [ extended length carbide burrs ] match 96 các sản phẩm.
SF-5M AlTiN phủ bằng kim cương cắt Carbide Burr cho vật liệu cứng với tuổi thọ công cụ kéo dài
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5ML6 Long Shank Carbide Burrs Ball Nosed Cylinder cho công việc hoàn thiện bề mặt sâu
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Mũi khoan cacbua cán dài chịu nhiệt SH-5ML6 cho công việc cong
| Người mẫu: | SH-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 182mm |
Long Shank Carbide Burr SL-4ML6 DC Tree Shape Double Cut cho công việc sâu
| Người mẫu: | SL-4ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 178mm |
SG-2ML6 150mm cây chọc nhọn cắt đơn Carbide Burr cho rãnh sâu và góc sắc
| Người mẫu: | SG-2ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SD-5ZML6 Mũi Khoét Cán Dài Hình Cầu Bằng Hợp Kim Dùng Cho Gia Công Lỗ Sâu
| Người mẫu: | SD-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 10,8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
SH-5M AlTiN-bọc hình dạng ngọn lửa carbure cắt đôi Burr cho công việc kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SA-2ZM Cylinder Carbide Burr Blank với đường kính đầu 8mm cho nghiền răng tùy chỉnh trong vật liệu Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SA-2ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
SA-5M 5 trục CNC chính xác Tungsten Carbide Burr với độ dung nạp 0.1mm và hàn đồng bằng bạc
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Thiết kế chống rung động Long Shank Carbide Burrs SA-5ML6 Damping Design Cải thiện sự ổn định máy móc
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SA-5ML6 DC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |