Keywords [ extended length carbide burrs ] match 96 các sản phẩm.
60 ° Countersink SJ-6M Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 16mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
Mũi phay carbide xoay SL-4M côn có bán kính 12.7mm, đường kính cắt, cấp YG8, bán thành phẩm cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SL-1BM Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished cho cắt bề mặt chuyển tiếp với đường kính cắt 6mm và lớp YG8
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Mũi khoan xoắn phủ hợp kim titan nhôm SM-4M chịu nhiệt, cắt mịn đơn
| Người mẫu: | SM-4M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SM-3M Thép Cắt Vonfram Cacbua Mài Dao Quay Loại Bỏ Vết Hàn Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SM-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-3ML6 Loại Stainless Steel Burr kéo dài thân YG7
| Người mẫu: | SD-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 158mm |
Mũi Khoét Chóp Nón Phủ AlTiN SL-4M Cho Nhôm, Cắt Lượn Sóng Nhôm
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SJ-5M AlTiN-bọc cắt kép 60 ° Countersink Burr cho Countersinking và Chamfering
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoét lỗ SK-5M phủ AlTiN, cắt đôi, góc 90° dùng cho khoét lỗ và vát mép theo chiều dọc
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SL-3ZM L1025 Phôi Carbide Virgin – Hàn Bạc, Bán Thành Phẩm cho Sản Xuất Bavia
| Người mẫu: | SL-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |