Tất cả các sản phẩm
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN với cán 6mm cho công việc đa vật liệu trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SE-3M DC/SC-3M AL/SM-4M SF/SB-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61/64mm |
5 phần Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M SC/SJ-5M SF/SJ-5M DM/SK-5M SC/SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua phủ AlTiN chống mài mòn và chịu nhiệt trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-5M SC/SA-5M SF/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
5 mảnh Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho gia công đa vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M ST/SG-5M DM/SC-5M DM/SF-5M IN/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M AL/SM-5M DM/SG-5M SC/SC-5M DM/SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với lưỡi cắt đa năng cho công việc kim loại nói chung trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SA-2M CB/SE-3M SK/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/61/64mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại đa năng
| Người mẫu: | SA-5M SC/SB-5M DC/SC-5M DC/SE-5M DC/SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
Bộ 5 Mũi Khoan Carbide với Nhiều Hình Dạng và Rãnh Cắt cho Công Việc Gia Công Thô - Bộ Mũi Khoan Carbide Vonfram Cán 6mm
| Người mẫu: | SE-3M SK/SA-2M CB/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/61/64mm |
5 miếng Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với vật liệu Tungsten Carbide và 6mm Shank cho các nhiệm vụ gia công khác nhau
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế cắt đôi và đường kính cắt 12,7mm cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DC/SG-5M DC/SF-5M DC/SM-5M DC/SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |