Tất cả các sản phẩm
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm, loại cắt đa năng cho nhiều ứng dụng kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/ SB-5M SK/ SB-5M ST/ SF-5M ST/ SF-5M AL/ SG-5M SF/ SM-5M DM/ SM-5M AL/ SE-5M AL/ SD-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/67/70mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN – Bộ dụng cụ đa hình dạng cho vật liệu cứng
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M IN/SA-5M SF/SC-5M SC/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 8/9,6/12,7mm |
| Chân Dia: | 25/28/32mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 10 mũi khoan trong hộp đựng – Bộ dụng cụ thiết yếu để hoàn thiện kim loại
| cắt đường kính: | 12,7mm |
|---|---|
| Chiều dài cắt: | 8/9,6/12,7mm |
| Chân Dia: | 6,3/11/12,7/19/32mm |
| tổng thể: | 70mm |
| Cắt: | đơn, đơn thô, thép, bẻ phoi, đơn mịn |
5 phần Rotary Burr Set ️ Bộ khởi động với hình dạng thiết yếu
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ đệm xoay 10 mảnh TiAlN ¢ Bộ đa hình hiệu suất cao
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 119/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm - Bộ kết hợp đa năng cho DIY
| Người mẫu: | SK-5M SC/SJ-5M SC/SN-4N SC/SF-3M SK/SG-3M SK/SG-2M ST/SB-2M CB/SC-2M CB/SH-5M SK/SH-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/12,7/19/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/77mm |
Bộ đệm cacbon đa cắt 10 miếng có lớp phủ AlTiN để chế biến kim loại trong vỏ nhôm
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
AlTiN-bọc 5 mảnh Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm cho kết thúc kim loại
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M IN/SA-5M SF/SC-5M SC/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN, cắt đôi, cán 6mm, trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SB-3M DC/SE-3M DC/SN-2M DC/SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 55/56/61/64mm |